Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    58

Cho mình hỏi về cách chọn cầu thủ đá pen và Rooney

Làm ơn chỉ dùm mình. trong phần tactics mình chỉ chọn được đội trưởng với đội phó thôi. Còn người đá pen nó toàn auto
    Tiện thể cho mình hỏi, mình mua Dzeko về thay Berbatov đá vị trí target mam(attack), Rooney đá Complete Forward (attack) thì Dezko đá rất hay, hầu như trận nào cũng ghi bàn, còn rooney thì thành tích rất nghèo nàn, giảm từ 4 sao xuống 3,5 sao , mình đang định bán Dezko đi, các bạn giúp mình chọn cầu thủ hợp với Rooney hộ mình với,

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,093
    1 - Ở list danh sách mà bạn chọn đội trưởng và đội phó thì có cả mục để bạn chọn người đá pen, đá phạt góc, free kick và ném biên nữa.
    2 - không ý kiến , bạn nên vào box tactic thảo luận về vấn đề này.

Số bài viết
    8
    Bạn chỉ cần kéo cầu thủ mà bạn muốn cho đá penalty vào vào box là oke ngay.Giống như là bạn muốn cho 1 file nào trên destop vào thùng rác ấy!kekek

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của luyẽndk48 Bài viết
    Bạn chỉ cần kéo cầu thủ mà bạn muốn cho đá penalty vào vào box là oke ngay.Giống như là bạn muốn cho 1 file nào trên destop vào thùng rác ấy!kekek

Cám ơn nhé. Mình thấy nó không hiên ra bảng select nên chả biết làm sao

Số bài viết
    546
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietanhltk Bài viết
    Làm ơn chỉ dùm mình. trong phần tactics mình chỉ chọn được đội trưởng với đội phó thôi. Còn người đá pen nó toàn auto
    Tiện thể cho mình hỏi, mình mua Dzeko về thay Berbatov đá vị trí target mam(attack), Rooney đá Complete Forward (attack) thì Dezko đá rất hay, hầu như trận nào cũng ghi bàn, còn rooney thì thành tích rất nghèo nàn, giảm từ 4 sao xuống 3,5 sao , mình đang định bán Dezko đi, các bạn giúp mình chọn cầu thủ hợp với Rooney hộ mình với,
    Cái này khó đỡ quá! hehe. Cặp Rooney-Dezko bao nhiêu người đang mơ ước. Trong đó có cả Sơ A lếch...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới